คนเก็บของเก่า

เรื่องเสียว เล่าเรื่องสยิว ประสบการณ์เสียว เรื่องเล่าเสียวๆจากทางบ้าน โดจิน หนังโป๊ออนไลน์

การค้นหาขั้นสูง

ผู้เขียน หัวข้อ: คนเก็บของเก่า  (อ่าน 2087 ครั้ง)

เรื่องเสียว
  • Administrator
  • Hero Member

คนเก็บของเก่า

« เมื่อ: 12 มีนาคม 2018, 11:08:07 »

เพื่อนสนิทในกลุ่มหลินคนนึงชอบชวนหลินไปบริจาคของให้คนไร้บ้านหรือพวกคนเร่ร่อน
การที่ได้พบปะกับคนเหล่านี้ทำให้ได้รู้ว่าบางคนก็เคยมีอาชีพดีๆมาก่อนจะกลายเป็นคนไร้บ้าน
ลุงคนนึงไปโกงบริษัทตัวเองเพราะอยากปลดหนี้แต่โดนจับได้เลยต้องออกจากงาน
สุดท้ายไม่เหลืออะไรเลยต้องมาเป็นคนเร่ร่อนแถมเมียก็ทิ้งอีก ลุงคนนี้หลินเจอหลายครั้งแล้ว
เวลาต้องผ่านไปแถวนั้นหลินจะซื้อพวกน้ำกับอาหารกระป๋องไปฝากแกบ่อยๆ
แต่ครั้งล่าสุดที่เจอกันหลินแต่งตัวค่อนข้างโป๊เป็นชุดเดรสกระโปรงสั้นสีขาว
ตอนนั่งยองๆคุยกับลุงหลินคงรวบกระโปรงไม่ดี เพราะเห็นลุงมองมาที่หว่างขาแว้บนึง
แล้วลุงใส่กางเกงสแล็คเก่าๆพอของลุงแข็งตัวเลยดันกางเกงขึ้นมาจนเห็นได้ชัดเจนค่ะ
ตอนที่รู้ว่าลุงมีอารมณ์กับหลินนี่ก็แอบกลัวนะ แต่ยอมรับว่าอยากลองเหมือนกันค่ะ

หลิน : นี่ลุงคะ
ลุง  : หืมม
หลิน : ลุงแอบมองหวอหนูหรอ
ลุง  : (สะดุ้งนิดๆ) ก็ชุดหนูมันสั้นนั่งแบบนั้นมันก็เห็นหมดน่ะ
หลิน : แสดงว่าแอบมองจริงๆด้วย
ลุง  : สวยๆแบบหนูใครจะอดใจไม่มองได้ล่ะเอ้อ.... (หัวเราะ)
หลิน : ให้หนูช่วยมั้ยคะลุง
ลุง : ช่วยอะไรเหรอ ?
หลิน : ก็..ลุงอยากให้หนูช่วยอะไรมั้ยล่ะคะ หนูพอจะมีเวลาหน่อยนึงวันนี้ไม่ได้รีบไปไหน
ลุง : ....เอ่อ (เหมือนจะพูดแต่ไม่กล้าพูด)
หลิน : ไม่มีนะงั้นหนูกลับแระ
ลุง : เดี๋ยวๆ หนูหมายถึงช่วยแบบนั้นอะเหรอ
หลิน : ก็ลุงอยากให้หนูช่วยแบบไหนดีล่ะ
ลุง : (ยิ้มหัวเราะ) เฮ่อะๆ ก็...จะช่วยลุงจริงเหรอ
หลิน : จริงสิคะลุง มีที่ๆลับตาคนกว่าตรงนี้มั้ย
ลุง : มีๆ

โชคดีที่ถึงตึกจะค่อนข้างโล่งแต่ในซอยนี้มีคนผ่านไปมาน้อยมากและตึกก็ยังมีมุมอับอยู่เยอะค่ะ
ลุงพาเดินไปตรงทางขึ้นตึกซึ่งเป็นมุมอับสายตา (เกือบจะมืดเลยค่ะเพราะแสงส่องมาไม่ค่อยถึง)
ลุงถามหลินซ้ำว่าจะช่วยลุงจริงๆเหรอ หลินไม่ได้ตอบแต่ก้มลงไปปลดกางเกงลุงออก
พอดึงกางเกงในเก่าๆลุงลงก็เห็นควยสีคล้ำที่แข็งเหมือนท่อนไม้ พร้อมกลิ่นที่ค่อนข้างแรง
หลินเลยไม่ได้อมให้ แต่ยืนเอามือคลึงรูดเบาๆให้ลุงแทน ลุงดูจะไม่กล้าทำอะไรหลิน
หลินเลยจับมือลุงมาไว้ที่หว่างขาซึ่งลุงก็รู้งานค่ะ ลุงใช้มือลูบอยู่ด้านนอกกางเกงในสีฟ้าของหลิน
บวกกับความตื่นเต้นตอนนั้นทำให้เป้ากางเกงในเปียกแทบจะทันที
ลุงใช้นิ้วแหวกขอบกางเกงในเข้าไปในร่องข้างใน สอดเข้าออกช้าๆ นิ้วที่ค่อนข้างอวบและหยาบ
ของลุงทำหลินเสียวไปทั้งตัวจนทนไม่ไหวตัวเกร็งเสร็จคานิ้วลุงไปครั้งนึงค่ะ
ลุงเห็นหลินตัวกระตุกเสร็จก็จับให้หลินหันหลังก้มเอามือจับขอบบันได ถลกกระโปรงหลินไว้ที่เอว
หลินเอามือแหวกขอบกางเกงในให้ลุงใส่เข้ามา ลุงจับเอาของลุงสอดเข้ามาทันทีแบบคนที่ขาดเรื่องนี้ไปนาน
ลุงสอดเข้ามาทีเดียวจนสุดด้านในไม่ยากเพราะร่องที่มีน้ำเยิ้มอยู่แล้ว หลินไม่เคยเจอคนที่ยาวขนาดนี้
พึ่งรู้ว่ามันเสียวมาก ตอนนี้หลินอยู่ในท่าหันหลังให้ลุงเอามือจับขอบบันได ส่วนลุงยืนด้านหลังหลิน
ที่พื้น ลุงเริ่มขยับควยเอาออกช้าๆสลับเร็ว ควยลุงแข็งและรูปร่างขรุขระมันครูดทั้งร่องจนหลินเสียวมาก
เสร็จไปครั้งที่สอง ลุงที่จะเสร็จเหมือนกันดึงออกมาชักแตกใส่ตรงร่องก้นหลิน น้ำลุงเยอะมาก
จนไหลลงขาของหลินเลยค่ะ ส่วนกางเกงในด้านหลังตรงร่องก้นก็ชุ่มน้ำลุงเลย
ลุงบอกให้หลินรอแปปนึง ลุงรีบเดินไปหยิบเสื่อเก่าๆที่ลุงไว้ใช้นอนมาปูให้หลินนอนหงาย
ลุงจับขาหลินแหกออกคราวนี้ลุงเป็นคนเอามือแหวกขอบกางเกงในใส่เข้ามาเอง
ไม่บ่อยที่หลินจะเจอคนที่เสร็จแล้วไม่ถึงนาทีก็แข็งต่อได้ แถมรอบสองยังแข็งเท่ารอบแรกเลยค่ะ
ลุงบอกว่า "ทำท่านี้แล้วเห็นหน้าหนูไปด้วยได้อารมณ์กว่า หนูเป็นนางฟ้าของลุงเลยนะรู้มั้ย
ทั้งช่วยเรื่องอาหาร บางครั้งยังให้เงินลุงเก็บไว้ แล้วหนูก็สวยมากด้วย ลุงยอมรับว่าเคยเอาหนูไปจินตนาการบ่อยๆ
วันนี้ลุงดีใจมากเลยที่ได้เอากับนางฟ้าของลุง" ส่วนหลินพูดไม่ออกเพราะเสียวมาก
ตอนลุงใกล้จะเสร็จลุงมานั่งคร่อมหน้าหลินแล้วชักแตกใส่ที่หน้า หลินที่อ้าปากหอบอยู่
เลยมีน้ำบางส่วนเข้ามาปากด้วย ลุงพึ่งเสร็จครั้งที่สองแต่ยังไม่ยอมลุกยังคร่อมที่หน้าหลินอยู่
ลุงเอามือรูดควยขึ้นลงช้าๆแล้วสิ่งที่หลินต้องตกใจก็คือของลุงแข็งขึ้นมาได้อีกรอบ
ถึงจะดูอ่อนกว่าครั้งแรกไปพอสมควรแต่ก็ต้องถือว่าแข็งจนใช้งานได้ พอลุงเห็นว่ามันพอใช้การได้
ก็เอายัดเข้ามาในปากหลิน ตอนนั้นกลิ่นเกลิ่นนี่หลินไม่รับรู้แล้วค่ะเพราะลุงทำจนเสียวเบลอไปหมดแล้ว
หลินใช้ปากอมให้ลุง ส่วนลุงก็ขยับเอวเอาควยกระเด้าปากหลินอยู่พักนึงก็ดึงออก
จับหลินทำท่าดอกกี้ต่อ คราวนี้ลุงซอยเร็วมากหลินที่ทนไม่ไหวเสร็จติดๆกันจนไม่ได้นับแล้วค่ะ
เป็นอะไรที่นานมาก รอบนี้พอลุงจะเสร็จก็ดึงออกมาให้หลินอม ตอนนั้นสติหลินเบลอแล้วเสร็จเยอะจนหอบ
ได้แต่เม้มปา่กทำท่าอมให้ลุงกระเด้าปากจนแตกในปากหลิน พอจบรอบนี้หลินต้องนั่งพักอยู่ครู่ใหญ่
กว่าจะลุกขึ้นมาจัดการแต่งตัว แถมเดินเป๋ไปเลยค่ะเสียวค้างที่ร่องอยู่เลย ลุงขอบอกขอบใจหลินเป็นการใหญ่
ส่วนหลินก็ขอตัวกลับบ้านค่ะ วันนั้นกว่าจะหายเสียวค้างก็ผ่านไปเกือบชั่วโมงเลยลุงแกเด็ดจริงๆค่ะงานนี้